myclasscute
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» dâu tuyên~ ox
Bạn trẻ con như th6e1 nào Icon_minitimeFri Oct 16, 2009 4:24 am by kool«†»boy

» mọi người chuyển forum
Bạn trẻ con như th6e1 nào Icon_minitimeThu Oct 15, 2009 8:07 pm by Admin

» admin tái xuất gian hồ
Bạn trẻ con như th6e1 nào Icon_minitimeThu Oct 15, 2009 6:47 pm by Admin

» Huyền thoại mảnh đất thần tiên
Bạn trẻ con như th6e1 nào Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 8:10 am by _""Lovely_""Doll""_

» Game Show may mắn đêy
Bạn trẻ con như th6e1 nào Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 8:00 am by _""Lovely_""Doll""_

» Disney Club
Bạn trẻ con như th6e1 nào Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 7:56 am by _""Lovely_""Doll""_

» Mem mới.
Bạn trẻ con như th6e1 nào Icon_minitimeSun Oct 11, 2009 8:47 am by kool«†»boy

» 10 điểm dễ xương và dễ ghét của boy^^
Bạn trẻ con như th6e1 nào Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 2:47 am by p3heo1

» Một Vòng Trái ........... Bắp =.="
Bạn trẻ con như th6e1 nào Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 2:46 am by p3heo1

Affiliates
free forum

Bạn trẻ con như th6e1 nào

2 posters

Go down

Bạn trẻ con như th6e1 nào Empty Bạn trẻ con như th6e1 nào

Bài gửi by Mr.Bao.No.99 Sun Jul 26, 2009 12:20 am

Vui chút nè, người ta đã khám phá rằng 5 cung trong tổng số 12 cung Hoàng đạo là những người có tính cách mãi không “nhớn” được.
Xem bạn có nằm trong số đó không nhé!
Về tính trẻ con thì…
Top 1: Cung Nhân Mã
Tính trẻ con: 5 sao
Sự lạc quan của Nhân Mã luôn làm cho người khác cảm giác bạn bé mãi mà không lớn. Bản thân bạn cũng không muốn phải thành người lớn, làm thế nào để luôn vui vẻ chính là mục đích sống của bạn. Bạn thích biểu hiện cho người khác thấy bạn thật vui tính, vì để lấy được sự vui vẻ sảng khoái của mọi người bạn sẽ nói rất nhiều câu hài hước, để cho họ cảm thấy ở bên cạnh bạn thật có ý nghĩa. Đặc biệt Nhân Mã là người có ý tưởng gì là sẽ làm luôn, như đứa trẻ chỉ thích làm theo ý mình mà không tính kỹ đến hậu quả, đôi khi vô ý buột miệng nói những câu “không nên nói”, làm cho người bên cạnh cảm giác như bị tát một gáo nước lạnh, mà vẫn vui vẻ, không để ý quá đến những câu mình nói, hơi bị vô tư quá mức!
Top 2: Cung Song Tử
Song tử giống tính cách của một đứa trẻ, nói thay đổi là thay đổi liền. Mặc dù có những lúc làm cho người khác cảm thấy đau đầu, nhưng nếu chơi lâu dài với bạn, họ sẽ cảm nhận được những bất ngờ - sản phẩm từ trí tưởng tưởng và tính cách sinh động của bạn mang lại. Những lúc không ở bên bạn nữa những người xung quanh bạn sẽ cảm nhận được sự vô tư của bạn, nhớ đến những lúc bạn đang hoa chân múa tay, hào hứng nói không ngừng, nhịp tim của họ cũng theo lời nói của bạn mà nhảy múa, nhưng có điều bạn chưa làm họ cảm giác được bạn là một người có thể nghiêm túc.
Top 3: Cung Bảo Bình
Bảo Bình là một đứa trẻ hiếu động, rất thích tìm hiểu những vấn đề mới mẻ, cố gắng học hỏi những điều chưa biết. Bạn rất thích giở các trò “tinh quái”, đầu trò những hành động hài hước giữa đám đông, đến bạn nhiều khi cũng không hiểu sao lại buồn cười như thế. Bạn thích thử nghiệm những kiểu trang điểm mới, luôn tạo những bất ngờ cho người xung quanh và đám đông bạn đi cùng; bạn thích nói những câu rất “bâng quơ” với người yêu của mình. Nhiều khi bạn còn tự ý thức rằng mình chưa lớn thật đâu, vì thế cứ thả sức vui đùa đi và đó là “manh nha” cho các trò nghịch ngầm được sinh ra.
Top 4: Cung Song Ngư
Song Ngư rất không muốn trở thành người lớn, bởi vì lớn lên sẽ phải nếm trải nhiều vất vả và khắc nghiệt của cuộc sống. Nhìn vào bạn ai cũng thấy là một đứa trẻ “sướng trong trứng nước sướng ra”, bạn rất dễ khóc và cũng rất dễ cười. Bạn rất thích tưởng tượng, như một đứa trẻ tự vẽ trong đầu một thế giới màu hồng, bạn rất thích nghe chuyện cổ tích, bởi vì những câu chuyện đó đều kết thúc “có hậu”, bạn cảm nhận được sức hút từ những bộ phim hoạt hình, thích xem truyện tranh, thích tỏ ra là mình chưa lớn. Và thú vị ở điểm: chỉ nghịch hòn đá thui mà bạn cũng tìm được sự vui vẻ ở đó.
Top 5: Cung Sư Tử
Ở Sư Tử có sự nổi bật,sự tự tin nhưng thật ra tính khí giống như một đứa trẻ, có gì đó thích chứng minh cho mọi người thấy mình như “anh hùng”. Nếu dành cho bạn một sân khấu, để có cơ hội phát ngôn hay là biểu hiện những điệu nhảy, mọi người đều sẽ thấy được sự cố gắng thể hiện chính mình của bạn, giống như một đứa trẻ vì để đạt được cái kẹo mà cố gắng thể hiện hết mình khi có người thách đố, khi bạn thực hiện được ước mơ của mình, để muốn mọi người có cảm hứng bạn càng diễn càng vô tư, làm cho bầu không khí trở nên thân thiện sống động và vui vẻ.

Tui là nhân mã T_T wa' đúg
yoyo44
Mr.Bao.No.99
Mr.Bao.No.99
Trùm Tám
Trùm Tám

http://war3vn.vnbb.com

Bạn trẻ con như th6e1 nào Empty Re: Bạn trẻ con như th6e1 nào

Bài gửi by Admin Sun Jul 26, 2009 3:13 am

tuj la` hổ cáp sao hok thấy
Admin
Admin
Admin
Admin

https://myclasscute.forumvi.com

Bài gửi by Mr.Bao.No.99 Sun Jul 26, 2009 3:32 am

Admin đã viết:tuj la` hổ cáp sao hok thấy

đi chết đi
Mr.Bao.No.99
Mr.Bao.No.99
Trùm Tám
Trùm Tám

Bài gửi by Admin Sun Jul 26, 2009 3:39 am

Mr.Bao.No.99 đã viết:

đi chết đi
spam yoyo88 yoyo67
Admin
Admin
Admin
Admin

https://myclasscute.forumvi.com

Bài gửi by Mr.Bao.No.99 Sun Jul 26, 2009 3:54 am

Admin đã viết:
Mr.Bao.No.99 đã viết:

đi chết đi
spam yoyo88 yoyo67

Tui phản công nè yoyo31 yoyo46 h` mún sao hây za yoyo55 yoyo58 yoyo67 yoyo88 phun lữa yoyo76 kết wả Ngọc yoyo81
Mr.Bao.No.99
Mr.Bao.No.99
Trùm Tám
Trùm Tám

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content